సాధారణ ఎన్నికల ఖర్చులు -2019

15-బాపట్ల (ఎస్ సి ) పార్లమెంట్ అభ్యర్థుల ఎన్నికల ఖర్చు వివరాలు

Caption
క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి నాగరాజు స్వతంత్ర అభ్యర్థి B.Nagaraju_Independent
2 సి హెచ్‌ కిశోర్ కుమార్ బిజెపి Ch.Kishore Kumar BJP
3 జి‌ బాబు రావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి G.Babu Rao Independent
4 జి‌ హరి బాబు నవోదయ ప్రజా పార్టీ G.Hari Babu_Novodya Praja Party
5 జి‌ నాగమల్లి స్వతంత్ర అభ్యర్థి G.Nagamalli_Independent
6 జె డి శీలం ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ JD Seelam_Indian National Congress
7 కే‌ దేవానంద్ బిఎస్ పి K.Devanand BSP
8 కే వి కుమార్ పిరమిడ్ పార్టీ ఆల్ ఇండియా K.V.Kumar_Pyramid Party all India
9 ఎం శ్రీరామ్ టి డి పి M.Sreeram TDP
10 ఎన్ రామా రావు ఆల్ ఇండియా ప్రజా పార్టీ N.Rama Rao_All India Praja Party
11 ఎన్ సురేశ్ వై ఎస్ ఆర్ సి పి N.Suresh YSRCP
12 ఎస్ చిన్న నాగేశ్వర రావు ముందడుగు ప్రజా పార్టీ S.China Nageswara Rao_Mundadugu Praja Party
13 టి రవి ఆల్ పీపుల్ పార్టీ T.Ravi_All Peoples Party

16-ఒంగోలు పార్లమెంట్ అభ్యర్థుల ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి‌.చెంచయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి B.Chennaiah_Independent
2 బి‌.సాయి బాబు జనసేన B.Sai Babu_Janasena
3 కే‌. ప్రవీణ్ కుమార్ నవోధయం పార్టీ K.Praveen Kumar_Navodyam Party
4 కే‌.వేణు బాబు నాయుడు స్వతంత్ర అభ్యర్థి K.Venu Babu Naidu_Independent
5 ఎం‌.శ్రీనివాసులు రెడ్డి వై ఎస్ ఆర్ సి పి M.Srinivasulu Reddy_YSRCP
6 మారం శ్రీనివాస రెడ్డి ప్రజాశాంతి పార్టీ Maram Srinivasa Reddy_Prajasanthi Party
7 మోహన్ అయ్యప్ప స్వతంత్ర అభ్యర్థి Mohan Ayyappa_Independent
8 సిద్ద రాఘవ రావు తెలుగు దేశం Sidda Raghava Rao_Telugu Desam
9 సిరివెల్ల ప్రసాద్ ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ Sirivella Prasad_Indian National Congress
10 తొగంటి శ్రీనివాసులు బిజెపి Thoganti Srinivasulu_BJP
11 వెంకటేషన్ బాబు ఇండియా ప్రజా బంధు పార్టీ Venkateshan Babu_India Praja Bandhu Party
12 వై.మధు స్వతంత్ర అభ్యర్థి Y.Madhu_Independent

యర్రగొండపాలెం(ఎస్‌.సి‌) అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 ఏ చెంచయ్య బిజెపి ఏ చెంచయ్య_బిజెపి
2 ఆదిమూలపు సురేష్ వై ఎస్ ఆర్ సి పి ఆదిమూలపు సురేష్_వై ఎస్ ఆర్ సి పి
3 బంకా రాజు స్వతంత్ర అభ్యర్థి బంకా రాజు_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
4 బూదల అజితారావు తెలుగు దేశం బూదల అజితారావు_తెలుగు దేశం
5 బూదల ఆశీర్వాదం నవోదయo పార్టీ బూదల ఆశీర్వాదం_ నవోదయo పార్టీ
6 జి‌.సుజాత నవతరం పార్టీ జి‌.సుజాత_నవతరం పార్టీ
7 కోలా శ్రీనివాసరావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి కోలా శ్రీనివాసరావు_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
8 మేడబలిమి వెంకటేశ్వర రావు ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ మేడబలిమి వెంకటేశ్వర రావు_ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
9 నల్లూరి నాగేష్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి నల్లూరి నాగేష్_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
10 పాకనాటి గౌతమ్ రాజు జనసేన పాకనాటి గౌతమ్ రాజు_జనసేన
11 రాచెట్టి ప్రసాద్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి రాచెట్టి ప్రసాద్ _స్వతంత్ర అభ్యర్థి

దర్శి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి‌.రమేష్ బాబు జనసేన బి‌.రమేష్ బాబు_జనసేన
2 సిహెచ్‌. తిరుపతిస్వామి వై ఎస్ ఆర్ సి పి సిహెచ్‌. తిరుపతిస్వామి_వై ఎస్ ఆర్ సి పి
3 జె.సముద్రాల నాయక్ ఇండియన్ ప్రజా బంధు పార్టీ జె.సముద్రాల నాయక్_ఇండియన్ ప్రజా బంధు పార్టీ
4 కదిరి బాబురావు తెలుగు దేశం పార్టీ కదిరి బాబురావు_తెలుగు దేశం పార్టీ
5 మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల రావు వై ఎస్ ఆర్ సి పి మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల రావు_వై ఎస్ ఆర్ సి పి
6 పి.కొండారెడ్డి ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ పి.కొండారెడ్డి _ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
7 పరిటాల సురేష్ రావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి పరిటాల సురేష్ రావు_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
8 వై .లక్ష్మి నారాయణ రెడ్డి బిజెపి వై .లక్ష్మి నారాయణ రెడ్డి_బిజెపి

పర్చూరు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 ఏ ప్రదీప్ కుమార్ పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా ఏ ప్రదీప్ కుమార్_పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా
2 బి రాంబాబు జె ఎస్ ఎస్ బి రాంబాబు (జె ఎస్ ఎస్)
3 సి హెచ్‌ రామ యోగేశ్వర రావు బి జె పి సి హెచ్‌ రామ యోగేశ్వర రావు (బి జె పి)
4 డి వెంకటేశ్వర్లు ప్రజా శాంతి పార్టీ డి వెంకటేశ్వర్లు( ప్రజా శాంతి పార్టీ)
5 డి వెంకటేశ్వరరావు వై ఎస్ ఆర్ సి పి డి వెంకటేశ్వరరావు (వై ఎస్ ఆర్ సి పి)
6 దుద్దు రాజీవ్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి దుద్దు రాజీవ్ (స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
7 కె గోవింద్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి కె గోవింద్(స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
8 పి జానకి రామయ్య ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ పి జానకి రామయ్య (ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్)
9 పి విజయ కుమార్ బి ఎస్ పి పి విజయ కుమార్ (బి ఎస్ పి)
10 రేటూరి హిట్లర్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి రేటూరి హిట్లర్ (స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
11 సనం సురేశ్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి సనం సురేశ్ (స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
12 టి ఆనంద బాబు స్వతంత్ర అభ్యర్థి టి ఆనంద బాబు (స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
13 టి శాంతి స్వరూప్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి టి శాంతి స్వరూప్ _స్వతంత్ర అభ్యర్ది
14 వై సాంబశివరావు తెలుగు దేశం వై సాంబశివరావు_ తెలుగు దేశం పార్టీ
15 వై సింగారావు ముందడుగు పార్టీ వై సింగారావు (ముందడుగు పార్టీ)

అద్దంకి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి‌.సిహెచ్‌. గరటయ్య వై ఎస్ ఆర్ సి పి బి‌.సిహెచ్‌. గరటయ్య _ వై ఎస్ ఆర్ సి పి
2 బేటాల రాఘవేంద్ర రావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి బేటాల రాఘవేంద్ర రావు_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
3 దుపాటి యెశోడు స్వతంత్ర అభ్యర్థి దుపాటి యెశోడు_స్వతంత్ర అభ్యర్ది
4 గొట్టి పాటి రవికుమార్ తెలుగు దేశం పార్టీ గొట్టి పాటి రవికుమార్_తెలుగు దేశం పార్టీ
5 కే‌.శ్రీ కృష్ణ జనసేన కే‌.శ్రీ కృష్ణ_జనసేన
6 కొంచ శ్రీనివాస రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్థి కొంచ శ్రీనివాస రెడ్డి-స్వతంత్ర అభ్యర్థి
7 కోటి స్వామి స్వతంత్ర అభ్యర్థి కోటి స్వామి_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
8 ఎన్‌. సీతా రామాంజనేయులు ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ ఎన్‌. సీతా రామాంజనేయులు_ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
9 పార్ధ సారధి స్వతంత్ర అభ్యర్థి పార్ధ సారధి_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
10 వి‌.కృష్ణ రావు బిజెపి వి‌.కృష్ణ రావు (బిజెపి)

చీరాల అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 ఏ. కృష్ణ మోహన్ వై ఎస్ ఆర్ సి పి ఏ. కృష్ణ మోహన్(వై ఎస్ ఆర్ సి పి)
2 అమంచి కృష్ణయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి అమంచి కృష్ణయ్య_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
3 చప్పిడి ప్రియతమ్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి చప్పిడి ప్రియతమ్_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
4 డి.రంగా రావు ఐఎన్‌సిపి డి.రంగా రావు ( ఐఎన్‌సిపి)
5 డి.వి సుబ్బరావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి డి.వి సుబ్బరావు – స్వతంత్ర అభ్యర్థి
6 గజవల్లి శ్రీను స్వతంత్ర అభ్యర్థి గజవల్లి శ్రీను – స్వతంత్ర అభ్యర్థి
7 కె.బలరామ కృష్ణ మూర్తి తెలుగు దేశం పార్టీ కె.బలరామ కృష్ణ మూర్ (తెలుగు దేశం పార్టీ)
8 కె.ఆర్‌ వినయ్ కుమార్ బిఎస్‌పి కె.ఆర్‌ వినయ్ కుమార్_బిఎస్‌పి
9 కె.రత్న కుమార్ పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా కె.రత్న కుమార్_పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా
10 కాసాని రాము స్వతంత్ర అభ్యర్థి కాసాని రాము – స్వతంత్ర అభ్యర్థి
11 కె. కృష్ణమోహన రావు ప్రజా శాంతి పార్టీ కె. కృష్ణమోహన రావు – ప్రజా శాంతి పార్థి
12 ఎం‌.వెంకట రమణ రావు బిజెపి ఎం‌.వెంకట రమణ రావు_బిజెపి
13 మహబూబ్ బాష స్వతంత్ర అభ్యర్థి T మహబూబ్ బాష_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
14 పి.శాంతారాం స్వతంత్ర అభ్యర్థి పి.శాంతారాం- స్వతంత్ర అభ్యర్థి
15 ఎస్‌.లక్ష్మి స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్‌.లక్ష్మి_స్వతంత్ర అభ్యర్థి

ఎస్ ఎన్ పాడు (ఎస్ సి ) అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి యన్ విజయ్ కుమార్ తెలుగు దేశం పార్టీ బి యన్ విజయ్ కుమార్ (తెలుగు దేశం పార్టీ )
2 డి లక్ష్మీనారాయణ స్వతంత్ర అభ్యర్థి డి లక్ష్మీనారాయణ(స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
3 డి సుబ్బారావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి డి సుబ్బారావు (స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
4 జె కోటిలింగం స్వతంత్ర అభ్యర్థి జె కోటిలింగం (స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
5 జాల అంజయ్య సి పి ఐ (యమ్) జాల అంజయ్య సి పి ఐ (యమ్)
6 కె వెంకటరావు ముందడుగు ప్రజా పార్టీ కె వెంకటరావు (ముందడుగు ప్రజా పార్టీ)
7 మెండెం రాంబాబు స్వతంత్ర అభ్యర్థి మెండెం రాంబాబు (స్వతంత్ర అభ్యర్థి )
8 యన్ సుబ్బారావు బిజెపి యన్ సుబ్బారావు ( బిజెపి )
9 యస్ రవీంద్రబాబు స్వతంత్ర అభ్యర్థి యస్ రవీంద్రబాబు (స్వతంత్ర అభ్యర్థి )
10 టి జె ఆర్ సుధాకర్ బాబు వై ఎస్ ఆర్ సి పి టి జె ఆర్ సుధాకర్ బాబు(వై ఎస్ ఆర్ సి పి)
11 ఉసురుపాటి ఏలియా స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఉసురుపాటి ఏలియా (స్వతంత్ర అభ్యర్థి)
12 వి శ్రీనివాసరావు ఐఎన్‌సిపి వి శ్రీనివాసరావు(ఐఎన్‌సిపి)

ఒంగోలు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి ఆంజనేయులు బి జె పి బి ఆంజనేయులు బి జె పి
2 బి శ్రీనివాసరావు ప్రజా శాంతి పార్టీ బి శ్రీనివాసరావు ప్రజా శాంతి పార్టీ
3 బి శ్రీనివాసరెడ్డి వై ఎస్ ఆర్ సి పి బి శ్రీనివాసరెడ్డి వై ఎస్ ఆర్ సి పి
4 డి జనార్ధన రావు టి డి పి డి జనార్ధన రావు టి డి పి
5 డి శ్రీనివాస మూర్తి స్వతంత్ర అభ్యర్థి డి శ్రీనివాస మూర్తి
6 డి సుందరం స్వతంత్ర అభ్యర్థి డి సుందరం
7 ఈ సుధాకరరెడ్డి ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ ఈ సుధాకరరెడ్డి
8 జి‌ మాల్యద్రి స్వతంత్ర అభ్యర్థి జి‌ మాల్యద్రి
9 కె గోపి స్వతంత్ర అభ్యర్థి కె గోపి
10 పి చంద్ర శేఖర్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి పి చంద్ర శేఖర్
11 ఎస్ కె ఫిర్దౌస్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్ కె ఫిర్దౌస్
12 ఎస్ కె రియాజ్ జనసేన ఎస్ కె రియాజ్

కందుకూరు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి.శేషయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి బి.శేషయ్య_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
2 సి.హెచ్‌ సుశీల ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ సి.హెచ్‌ సుశీల_ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
3 సిహెచ్‌.వేంకటేశ్వర రావు బిజెపి సిహెచ్‌.వేంకటేశ్వర రావు_బిజెపి
4 డి.శ్రీనివాస మూర్తి స్వతంత్ర అభ్యర్థి D.డి.శ్రీనివాస మూర్తి_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
5 జి‌.కార్తీక్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి జి‌.కార్తీక్_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
6 జి.నరసింహ రావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి జి.నరసింహ రావు_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
7 కె.మల్యాద్రి స్వతంత్ర అభ్యర్థి కె.మల్యాద్రి_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
8 కె.ఎస్‌.లింగేశ్వర రావు ప్రజా శాంతి పార్టీ కె.ఎస్‌.లింగేశ్వర రావు_ప్రజా శాంతి పార్టీ
9 ఎం‌.బాల కోటయ్య పిరమిడ్ పార్టీ ఎం‌.బాల కోటయ్య_పిరమిడ్ పార్టీ
10 ఎం‌.మహీధర్ రెడ్డి వై ఎస్ ఆర్ సి పి ఎం‌.మహీధర్ రెడ్డి_వై ఎస్ ఆర్ సి పి
11 ఒ.శివ రామయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఒ.శివ రామయ్_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
12 పి.జగనాధ రావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి పి.జగనాధ రావు_ స్వతంత్ర అభ్యర్థి
13 పి.మల్లికార్జున రావు జనసేన పి.మల్లికార్జున రావు_ జనసేన
14 పి.రామ రావు తెలుగు దేశం పార్టీ పి.రామ రావు (తెలుగు దేశం పార్టీ)
15 పి.శ్రీకాంత్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి పి.శ్రీకాంత్_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
16 పి.తిరుపతి రావు రిపబ్లికన్ పార్టీ పి.తిరుపతి రావు_రిపబ్లికన్ పార్
17 ఎస్‌.డి గౌసు మోహిద్దీన్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్‌.డి గౌసు మోహిద్దీన్_ స్వతంత్ర అభ్యర్థి
18 ఎస్‌కె.జమ్మీర్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్‌కె.జమ్మీర్_స్వతంత్ర అభ్యర్థి
19 యు.రాధమ్మ స్వతంత్ర అభ్యర్థి యు.రాధమ్మ_స్వతంత్ర అభ్యర్థి

కొండపి (ఎస్ సి ) అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 అల్లరి రామయ్య ఏకీకృత సంక్షేమ రాష్ట్రీయ ప్రజా పార్టీ అల్లరి రామయ్య – ఏకీకృత సంక్షేమ రాష్ట్రీయ ప్రజా పార్టీ
2 కె రాజు స్వతంత్ర అభ్యర్థి కె రాజు – స్వతంత్ర అభ్యర్థి
3 కరాటపు రాజు భారతీయ జనతా పార్టీ కరాటపు రాజు – భారతీయ జనతా పార్టీ
4 కొమ్ము యోహాను స్వతంత్ర అభ్యర్థి కొమ్ము యోహాను- స్వతంత్ర అభ్యర్థి
5 కొండ్రాజు కోటయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి కొండ్రాజు కోటయ్య – స్వతంత్ర అభ్యర్థి
6 కొట్టే బాలకృష్ణ పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా కొట్టే బాలకృష్ణ – పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా
7 మాదశి వెంకయ్య వై ఎస్ ఆర్ సి పి మాదశి వెంకయ్య – వై ఎస్ ఆర్ సి పి – Party
8 నల్లపు విజయరామరాజు స్వతంత్ర అభ్యర్థి నల్లపు విజయరామరాజు – స్వతంత్ర అభ్యర్థి
9 శ్రీ కాకి వీర చంద్ర ప్రసాద్ బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ శ్రీ కాకి వీర చంద్ర ప్రసాద్ – బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ
10 శ్రీ డా డోలా శ్రీ బాల వీరాంజనేయస్వామి తెలుగు దేశం పార్టీ శ్రీ డా డోలా శ్రీ బాల వీరాంజనేయస్వామి – తెలుగు దేశం పార్టీ
11 శ్రీపతి ప్రకాశం ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ పార్టీ శ్రీపతి ప్రకాశం – ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ పార్టీ
12 వెంకటేశ్వర్లు యనమదని స్వతంత్ర అభ్యర్థి వెంకటేశ్వర్లు యనమదని – స్వతంత్ర అభ్యర్థి

మార్కాపురం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి.బాలయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి బి.బాలయ్య_స్వతంత్ర అభ్యర్ది .
2 ఈ కాశీనాధ్ జనసేన ఈ కాశీనాధ్_జనసేన
3 ఈ నాగ సుంధరి స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఈ నాగ సుంధరి_స్వతంత్ర అభ్యర్థి.
4 జి‌.కె నాగేంద్ర రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్థి జి‌.కె నాగేంద్ర రెడ్డి_స్వతంత్ర అభ్యర్థి.
5 కె.నారాయణ రెడ్డి తెలుగు దేశం పార్టీ కె.నారాయణ రెడ్డి _తెలుగు దేశం పార్టీ
6 కె.రామయ్య యాధవ్ సామాన్య ప్రజా పార్టీ కె.రామయ్య యాధవ్_సామాన్య ప్రజా పార్టీ
7 కుందూరి నాజర్జున రెడ్డి వై ఎస్ ఆర్ సి పి కుందూరి నాజర్జున రెడ్_వై ఎస్ ఆర్ సి పి
8 ఎం.చెన్నయ్య బిజెపి ఎం.చెన్నయ్య_బిజెపి
9 ఎం‌. శాంత కుమారి నవ సమాజ్ పార్టీ ఎం‌. శాంత కుమారి_నవ సమాజ్ పార్టీ
10 ఎన్‌ సురేష్ కుమార్ పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా ఎన్‌ సురేష్ కుమార్_పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా
11 ఓ అల్లురయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఓ అల్లురయ్య _స్వతంత్ర అభ్యర్థి
12 పి.వెంకటేశ్వర్లు స్వతంత్ర అభ్యర్థి పి.వెంకటేశ్వర్లు _స్వతంత్ర అభ్యర్థి .
13 ఎస్‌.కె సైధ ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ ఎస్‌.కె సైధ_ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
14 వె లక్ష్మి రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్ది వె లక్ష్మి రెడ్డి_స్వతంత్ర అభ్యర్ది
15 వె నాగార్జున రెడ్డి ప్రజా శాంతి పార్టీ వె నాగార్జున రెడ్_ప్రజా శాంతి పార్టీ

గిద్దలూరు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 ఏ.హరిబాబు పిరమిడ్ పార్టీ ఆఫ్ ఇండియా ఏ.హరిబాబు
2 ఏ సుధాకర్ నవ సమాజ్ పార్టీ ఏ సుధాకర్
3 ఏ వి రాంబాబు వై ఎస్ ఆర్ సి పి ఏ వి రాంబాబు
4 బి చంద్ర శేఖర్ జనసేన బి చంద్ర శేఖర్
5 జి.పాండు రంగయ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి జి.పాండు రంగయ్య
6 జి‌ పుల్లా రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్థి జి‌ పుల్లా రెడ్డి
7 ఏం అశోక్ రెడ్డి తెలుగు దేశం పార్టీ ఏం అశోక్ రెడ్డి
8 ఏం.లక్ష్మి నాయక్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఏం.లక్ష్మి నాయక్
9 పి పెద్ద రంగస్వామి ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ పి పెద్ద రంగస్వామి
10 పి సరస్వతి బి జె పి పి సరస్వతి
11 ఎస్.జనార్ధన్ నాయుడు స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్.జనార్ధన్ నాయుడు
12 ఎస్ కె రషీద్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్ కె రషీద్
13 వి రమణా రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్థి వి రమణా రెడ్డి

కనిగిరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఖర్చుల వివరాలు

క్రమ సం అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు ఖర్చుల యొక్క డాక్యుమెంట్
1 బి మధుసూధనరావు వై ఎస్ ఆర్ సి పి బి మధుసూధనరావు
2 బి శ్రీదివ్య స్వతంత్ర అభ్యర్థి బి శ్రీదివ్య
3 కె బెంజిమెన్ అంబేద్కర్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ కె బెంజిమెన్
4 ఏం లక్ష్మి నారాయణ సి పి ఐ ఏం లక్ష్మి నారాయణ
5 ఏం. ఉగ్ర నరసింహారెడ్డి తెలుగుదేశం పార్టీ ఏం. ఉగ్ర నరసింహారెడ్డి
6 ఎన్ వెంకటేశ్వర్లు స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎన్ వెంకటేశ్వర్లు
7 ఎన్ విజయ్ కుమార్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎన్ విజయ్ కుమార్
8 పి కృష్ణా రెడ్డి బి జె పి పి కృష్ణా రెడ్డి
9 పి వి రమణా రెడ్డి ఆల్ ఇండియా ఫార్వార్డ్ బ్లాక్ పార్టీ పి వి రమణా రెడ్డి
10 పి వెంకటేశ్వర్లు ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ పి వెంకటేశ్వర్లు
11 ఎస్ కె అల్లా బాష స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్ కె అల్లా బాష
12 యు భాస్కర్ రావు స్వతంత్ర అభ్యర్థి యు భాస్కర్ రావు